சாமியாராத்தான் போகணும்

என்னத்த சொல்றதுன்னே தெரியலை; இப்படியெல்லாம் ஸ்டேட்மென்ட் விட்டா என்ன பண்றது. சாமியாராத்தான் போக முடியும். ஏற்கனவே வாழ்க்கை தன்னுடைய நிறங்களை இழந்து கருப்பு-வெள்ளையாகத் தோற்றமளிப்பதாக தோன்றுகிறது. இப்ப சொன்ன ஸ்டேட்மென்ட் மட்டும் உண்மையா இருந்தா; இப்பவே சொல்றேன் கடுப்பாய்டுவேன்.

“The 22-year-old Pirates Of The Caribbean star said the pressures of fame have become too much to bear. Speaking to Elle magazine, Knightley said of her career: “The celebrity thing is completely crazy. I think I just have to move away or give it up altogether. I couldn’t have kids in the situation I’m in now. But I could just do something else. That’s probably what’s going to happen.” Keira Nightly.

நேத்திக்குத்தான் “பே-வாட்ச்” புகழ் பமீலா ஆண்டர்சன்; Play Boy நாளிதழுக்கு நடுப்பக்கத்தில் போஸ் கொடுக்க Scarlett Johanssonஐ விட்டா இப்ப யாருமே இல்லைன்னு சொல்லி வயிற்றில் பாலை வார்த்து நாங்கள் சாமியாராப் போவதை தடுத்துக் கொண்டிருக்கும் நேரத்தில். நம்ம Keira Nightly இப்படிச் சொன்னா எப்படி.

“Scarlett Johansson would definitely be my number one choice. But I doubt she would agree to do it.

On the other hand it’s kind of cool to be on the cover of Playboy, but on the other hand, for many actresses, it’s not at all.” பழம் புயல் பமீலா!

அட்டு பிகராயிருந்தாலும் “Paparazzi” களுக்கு வாழ்வழித்துக் கொண்டிருந்த பாரீஸ் ஹில்டனையும் தூக்கி உள்ளப்போட்டாச்சு. இதற்காக அமேரிக்க கவர்மென்ட்டை அன்புடன் கண்டிக்கிறேன்.

கம்பெனியில் எனக்கும் என்னுடைய இன்னொரு இன்டலக்சுவல் கலீக்கிற்கும் ஸ்கேர்லெட் ஜான்ஸனா, கியரா நைட்லியா என்று போட்டியே நடக்கும். இருவரும் மாற்றி மாற்றி; இரண்டு பிகர்களின் ஹை ரெஸல்யூஷன் பிக்சர்களை அனுப்பிக் கொண்டிருப்போம். நீங்களும் இதில் கலந்து கொள்ள வேண்டுமானால் சொல்லுங்கள்; தற்பொழுது ஹாலிவுட்டில் யார் அழகு. அந்த பிகரா இல்லை இந்த பிகரா?

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / மாற்று )

Connecting to %s