அணுஆயுத யுத்தம்???

சமீபத்தில் நார்த் கொரியாவின் 60 ஆண்டு விழாபற்றிய ஒரு குறும்படம் பார்க்க நேர்ந்தது. உலகத்தின் மூன்றாவது மிகப்பெரிய ராணுவபலம் உடைய நாடாம் நார்த் கொரியா! உண்மையிலேயே ஒரு புதிய செய்திதான் எனக்கு.

அமேரிக்காவின் வெளியுறவுக்கொள்கையில் மாற்றம் ஏற்படும் வரை போருக்கான சூழல் மறையப்போவதில்லையென்றும். அமேரிக்கா நார்த்கொரியாவை தாக்கும் பட்சத்தில் நியூக்ளியர் போரை அவர்கள் துவக்குவார்கள் என்றும் நார்த் கொரியாவின் தந்தை(அதிபர்) சொன்னது எனக்குள் ஏதோவோரு விஷயத்தை உறுதிசெய்வதாய் இருந்தது.

ஈரான் உலகத்திலேயே அதிவேகமாய் நீரில் சென்றுதாக்கும் ஏவுகணையை சோதனை செய்துள்ளதைப்பற்றியும் ஒரு செய்தி படிக்க நேர்ந்தது தற்செயலான ஒரு நிகழ்வாகவே படுகிறது. அதுவும் இல்லாமால் தேவையில்லாத ஏதோவொன்றைப்பற்றி நான் அதிகமாய் கவலைப்படுவதாயும் படுகிறது. அதை விட்டுவிடுவோம்.

வேலையில் அதிகநேரம் செலவிடவேண்டியிருப்பதால், தேர்தல் சமயத்தில் எழுதமுடியுமா தெரியவில்லை.

என்னைப்பொறுத்தவரை இந்த தேர்தலில் திமுக கூட்டணி சுலபமாய் வென்றுவிடும் என்று தோன்றுகிறது. மற்றவர்கள் நினைப்பதுபோல் கூட்டணி ஆட்சியும் வராதென்று நினைக்கிறேன். ஒன்றிரண்டு ஆண்டுகளுக்கு பிறகு ஸ்டாலின் முதல்வராவதற்கும் சதவீதம் அதிகமாகவே இருப்பதாக படுகிறது. விஜயகாந்த் ஒன்றும் நிமிர்த்திவிடப் போவதாகப்படவில்லை. அதிகம் போனால் அவர் போட்டியிடும் தொகுதியில் வெற்றி வித்தியாசம் மிகக்குறைவாக இருக்கும் என்று நினைக்கிறேன். ஆனால் இவரின் வெற்றிவாய்ப்பு 50:50.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s