நடிகை குஷ்புவுக்கு நீதிமன்றம் எச்சரிக்கை

திருவண்ணாமலை அக்டோபர் 21: அடுத்த மாதம் நடைபெற இருக்கும் நீதிமன்ற விசாரணையில் நடிகை குஷ்பு ஆஜராகாவிட்டால், அவருக்கு பிடிவாரண்ட் பிறப்பிக்கப்படும் என்று திருவண்ணாமலை நீதிமன்றம், நடிகை குஷ்புவுக்கு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

தமிழ் கலாசாரம் பற்றியும், பெண்களின் கற்பு பற்றியும் நடிகை குஷ்பு கூறிய கருத்துக்கள் தமிழ்நாட்டில் பெரும் பரபரப்பையும், சர்ச்சையையும் கிளப்பியது. இந்த விவகாரத்தில் நடிகை குஷ்புவுக்கு எதிராக திருவண்ணாமலையைச் சேர்ந்த சமூக சேவகி ஒருவர் திருவண்ணாமலை 2 ஆம் வகுப்பு நீதிமன்றத்தில் மனு தாக்கல் செய்தார்.

இந்த மனு விசாரணையில் கடந்த 13 ஆம் தேதி நீதிமன்றத்தில் குஷ்பு ஆஜராக வேண்டும் என்று மாஜிஸ்ட்ரேட் உத்தரவிட்டிருந்தார். ஆனால் அன்று குஷ்பு ஆஜராகாததால் 20 ஆம் தேதி(நேற்று) ஆஜராக வேண்டும் என்று கூறி சம்மன் அனுப்ப உத்தரவிட்டிருந்தார்.

இதன்படி குஷ்புவுக்கு சம்மன் அனுப்பப்பட்டு, அதை அவரது கணவர் சுந்தர்.சி கையெழுத்திட்டு பெற்றுக் கொண்டார். இதனால் குஷ்பு நேற்று நீதிமன்றத்தில் ஆஜராவார் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது. ஆனால் அவர் நேற்று ஆஜராகவில்லை. அவருக்கு பதிலாக அவரது வழக்கறிஞர்கள் ஆஜரானார்கள்.

குஷ்பு சென்னையில் படப்பிடிப்பில் கலந்து கொண்டிருப்பதால் அவரால் ஆஜராக முடியவில்லை என்று அவர்கள் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தனர். அதனால் அடுத்த மாதம் 28 ஆம் தேதி ஆஜராக உத்தரவிட வேண்டும் என்றும் அவர்கள் கேட்டுக் கொண்டனர்.

இதற்கு வாதியின் வக்கீல் கடும் எதிர்ப்பு தெரிவித்தார். இருதரப்பு வாதங்களையும் கேட்ட நீதிபதி, குஷ்பு அடுத்த மாதம்(நவம்பர்) 14 ஆம் தேதி நீதிமன்றத்தில் ஆஜராக வேண்டும் என்றும், தவறினால் அவருக்கு பிடிவாரண்ட் பிறப்பிக்கப்படும் என்றும் எச்சரித்து, வழக்கு விசாரணையை தள்ளி வைத்தார்.

Credits – Aanantha Vikatan

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  மாற்று )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

w

Connecting to %s